Liga MX|03/08/2026
⚽
Zaidi ya Magoli 2.5
NDIYO @ 1.48
64% uwezekano
🔁
Timu Zote Zinaweza
NDIYO @ 1.53
54% uwezekano
52%Usahihi wa modeli (siku 60) — 115/220
★ DAU BORA
Toluca Ushindi @ 1.52
Toluca ina nafasi ya 76% ya kushinda kulingana na modeli. Kuna faida ya 5% kati ya nafasi zilizotolewa na uwezekano halisi. Toluca imeshinda mechi 8 kati ya 10 za mwisho dhidi ya Necaxa, na Necaxa ina rekodi dhaifu ya ugenini na mabao 1.7 yakiruhusiwa kwa wastani.
💡 Ushindi wa Toluca wa 8 kati ya 10 dhidi ya Necaxa unaonyesha nguvu yao katika mechi hizi, huku wakifunga wastani wa mabao 3.3 kwa kila mechi, wakionyesha uwezekano mkubwa wa ushindi.
Matokeo ya Mwisho
Toluca 3 : 1 Necaxa
Utabiri wetu: 1 ✓
Mechi ya Toluca na Necaxa inafanyika katika mji wa Toluca, na inajivunia historia yenye kasi kati ya timu hizi mbili. Toluca, katika nafasi ya 7, wanahitaji ushindi ili kutembea juu kwenye msimamo wa ligi, wakiwa na alama 3. Necaxa, katika nafasi ya 4 na alama 6, ni wapinzani wenye nguvu, wakija na ushindi mfululizo katika mechi mbili zilizopita. Kitu cha kushangaza kuhusu Toluca ni uwezo wao wa kushinda nyumbani; wameshinda mara 5 kati ya 10, wakiwa na wastani wa mabao 2 kwa mechi. Hii inawapa nafasi nzuri dhidi ya Necaxa ambao wana rekodi dhaifu ya ugenini.
📊 Takwimu za Timu
Wastani Goli Zilizoingizwa1.7
Wastani Goli Zilizopewa1.35
Zaidi ya 2.555%
Timu Zote Zinaweza55%
Kinga Safi5
Bila Goli5
Nyumbani5U 2S 3K
Ugenini2U 2S 6K
Wastani Goli Zilizoingizwa1.35
Wastani Goli Zilizopewa1.3
Zaidi ya 2.560%
Timu Zote Zinaweza55%
Kinga Safi6
Bila Goli7
Nyumbani6U 2S 2K
Ugenini2U 3S 5K
📊 Masoko Mengine
Nafasi Mbili 1X1.14
Nafasi Mbili X22.45
Nafasi Mbili 121.17
Zaidi ya Magoli 1.51.15
Chini ya Magoli 1.55.25
Head-to-Head: Uchambuzi wa Takwimu
Katika mechi 10 za mwisho kati ya Toluca na Necaxa, Toluca imeshinda 8 na Necaxa hajashinda hata moja, huku zikiwa na sare 2. Mechi hizi zimeshuhudia wastani wa mabao 3.3 kila moja, na 70% zikiwa na zaidi ya mabao 2.5. Katika mkutano wa mwisho, Toluca walishinda 3-0 ugenini. Hii inaonyesha wazi kuwa Toluca wana nguvu zaidi katika mechi hizi. Katika miaka ya hivi karibuni, Toluca wameendelea kuwa na utawala dhidi ya Necaxa, wakifunga mabao mengi na kutoa changamoto kubwa.
Matokeo ya Mfano na Pendekezo la Mwisho
Mfano wa Poisson unaonyesha uwezekano wa Toluca kushinda ni 76%, sare ni 17%, na Necaxa kushinda ni 7%, huku xG ya Toluca ikiwa 2.69 na Necaxa 0.88. Alama ya kujiamini ni 88% kwa sababu ya nguvu ya Toluca nyumbani. Ushindi wa Toluca kwa odds ya 1.52 inatoa thamani bora zaidi, na faida ya nafasi ni 5%. Chaguo la pili ni 'Zaidi ya 1.5' kwa odds ya 1.15, ambayo ina uwezekano wa 87%. Hatari kuu kwa utabiri huu inaweza kuwa ulinzi wa Necaxa ukiimarika na kuzuia Toluca kufunga mapema, lakini uwezekano wa hilo kutokea ni mdogo.
Masoko ya Mabao: Tathmini ya Thamani
Katika soko la mabao, uwezekano wa zaidi ya mabao 2.5 ni 64% kwa odds ya 1.48, ambayo inatoa thamani kidogo. Timu zote zimekuwa zikifunga katika 55% ya mechi zao, kwa odds ya 'Timu Zote Goli' ya 1.53. Kwa mtazamo wa xG, Toluca inatarajiwa kufunga mabao 2.69 ikilinganishwa na 0.88 ya Necaxa, ikionyesha uwezekano wa mabao mengi. Kwa thamani zaidi, soko la 'Zaidi ya 1.5' lina uwezekano wa 87% kwa odds ya 1.15, na linaonekana kama lango salama zaidi kwa dau.
Ripoti ya Takwimu: Kila Idadi Inayohusika
Toluca na Necaxa wana tofauti kubwa kwenye ufanisi wao wa kushambulia na kutetea. Toluca, wakiwa nyumbani, wamekuwa wakifunga mabao 2 kwa wastani kila mechi, wakati Necaxa wakifunga 1.2 kwa wastani ugenini. Katika ulinzi, Toluca wamekuwa bora nyumbani, wakiruhusu mabao 1.1 kwa wastani, huku Necaxa wakiruhusu mabao 1.7 ugenini. Kuhusu masoko ya mabao, Toluca wameona zaidi ya mabao 2.5 katika 55% ya mechi zao, huku Necaxa wakiwa na asilimia 60 kwa mechi za aina hiyo. H2H, mechi hizi zimekuwa zikitoa wastani wa mabao 3.3, na 70% ya mechi zikiwa na zaidi ya mabao 2.5. Uwezekano wa Toluca kushinda ni 76%, kutokana na nguvu yao ya nyumbani na rekodi nzuri dhidi ya Necaxa.
Hali za Hatari: Kesi Dhidi ya Utabiri
Uchambuzi wa hatari unaonyesha kwamba ingawa Toluca ni timu yenye nguvu nyumbani, rekodi yao ya kushindwa mara 3 kati ya 10 inaweza kuwa na athari ikiwa Necaxa wataimarika. Ulinzi wa Necaxa unaweza kuwa na nguvu ikiwa watasimamia kipa wao vizuri, na rekodi yao ya kukubali mabao 1.7 ugenini ni kipimo kizuri cha udhaifu wao. Pia, ikiwa Necaxa watapata mabao mapema, inaweza kubadilisha mwelekeo wa mchezo. Hata hivyo, kutokana na rekodi nzuri ya Toluca dhidi ya Necaxa, nafasi ya ushindi wa Toluca bado inashikilia uzito zaidi.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
1
Je, kutakuwa na zaidi ya mabao 2.5 katika Toluca vs Necaxa?
Uwezekano wa zaidi ya mabao 2.5 ni 64% kwa odds ya 1.48. Kwa mchezo huu, kuna uwezekano wa mabao mengi kutokana na historia ya wastani wa mabao 3.3 kwa kila mechi kati yao. Ndiyo, kuna uwezekano wa mabao zaidi ya 2.5.
2
Je, timu zote zitafunga katika Toluca vs Necaxa?
Timu zote zimefunga katika 55% ya mechi zao, na odds ya 'Timu Zote Goli' ni 1.53. Necaxa ina rekodi dhaifu ya ugenini, lakini Toluca inaweza kuruhusu mabao. Kuna nafasi nzuri ya timu zote kufunga.
3
Formu ya hivi karibuni ya Toluca ni ipi?
Toluca imepoteza mechi 2 za mwisho, ikiwemo kipigo cha 1-3 nyumbani dhidi ya Cruz Azul. Nyumbani, wameshinda 5 kati ya 10, wakifunga wastani wa mabao 2. Formu yao inaonyesha kushuka kidogo.
4
Rekodi ya head-to-head inasemaje kuhusu Toluca vs Necaxa?
Katika mechi 10 za mwisho, Toluca imeshinda 8, hakuna ushindi kwa Necaxa, na sare 2. Wastani wa mabao ni 3.3 kwa kila mechi na 70% ya mechi zikiwa na zaidi ya mabao 2.5. Toluca wanaonekana kuwa na utawala.
5
Ni nini kiko hatarini katika Toluca vs Necaxa?
Toluca wanahitaji ushindi ili kusogea juu zaidi kwenye msimamo, wakiwa na alama 3 katika nafasi ya 7. Necaxa, ikiwa nafasi ya 4, wanatafuta kuimarisha nafasi yao ya juu kwa alama 6. Kushinda kunaweza kuimarisha nafasi zao kwenye Ligi ya Mabingwa ya CONCACAF.
6
Je, Zaidi ya mabao 1.5 ni dau salama katika Toluca vs Necaxa?
Uwezekano wa zaidi ya mabao 1.5 ni 87% kwa odds ya 1.15. Kati ya mechi 20 za mwisho za kila timu, zaidi ya mabao 1.5 yalikuwepo katika mechi zaidi ya 70%. Hii inafanya dau hili kuwa salama.
.fap-rel-wrap{display:grid;grid-template-columns:1fr 1fr;gap:16px;margin:28px 0 0;font-family:-apple-system,BlinkMacSystemFont,Segoe UI,Roboto,sans-serif}.fap-rel-block{background:#f8fafc;border:1px solid #e2e8f0;border-radius:12px;padding:14px 16px}.fap-rel-title{font-size:12px;font-weight:700;color:#475569;text-transform:uppercase;letter-spacing:.05em;margin:0 0 10px}.fap-rel-list{margin:0;padding:0;list-style:none;display:flex;flex-direction:column;gap:6px}.fap-rel-list li a{font-size:13px;color:#2563eb;text-decoration:none;line-height:1.4;display:block}.fap-rel-list li a:hover{text-decoration:underline}@media(max-width:640px){.fap-rel-wrap{grid-template-columns:1fr}}
📋 Ubashiri Zaidi: Liga MX