Eredivisie|08/08/2026
NEC NijmegenSare 21%Telstar
🏆
Ubashiri
NEC Nijmegen @ 1.4
⚽
Zaidi ya Magoli 2.5
NDIYO @ 1.44
69% uwezekano
🔁
Timu Zote Zinaweza
NDIYO @ 1.6
72% uwezekano
52%Usahihi wa modeli (siku 60) — 119/231
★ DAU BORA
Timu Zote Goli @ 1.6
Kwa asilimia 72 ya uwezekano wa BTTS na thamani ya odds kwa 1.6, hii ni chaguo lenye thamani nzuri. NEC Nijmegen imefunga magoli 39, ikiruhusu 32, wakati Telstar imefunga 33 na kuruhusu 29, kuonyesha uwezekano wa timu zote kufunga. Zaidi ya 80% ya mechi zao za nyuma zina BTTS.
💡 NEC Nijmegen imefunga mabao 7-0 dhidi ya Al-Fayha katika mechi za hivi karibuni, kuonyesha uwezo wao wa kushambulia wakiwa nyumbani.
Matokeo ya Mwisho
NEC Nijmegen 1 : 2 Telstar
Utabiri wetu: 1 ✗
Katika mji wa Nijmegen, NEC Nijmegen itakutana na Telstar katika mechi ya Eredivisie ambayo ina umuhimu mkubwa kwa timu zote mbili. NEC Nijmegen inawakilisha nafasi ya 10 na pointi 0, huku Telstar wakiwa nafasi ya 3 pia na pointi 0, wakijaribu kuimarisha nafasi yao ya kufuzu kwa Ligi ya Ulaya. Lakini, ni takwimu za mabao zinazobeba siri ya mechi hii. NEC imefunga wastani wa mabao 1.95 kwa kila mchezo, ikiwa na nguvu zaidi nyumbani kwa wastani wa 2.25 mabao. Telstar, kwa upande mwingine, wanashuka kwa wastani wa mabao 1.46 wanapokuwa ugenini, ikionyesha udhaifu wa ulinzi. Hii inatoa taswira ya mechi itakayofurika mabao.
📊 Takwimu za Timu
Wastani Goli Zilizoingizwa1.95
Wastani Goli Zilizopewa1.6
Zaidi ya 2.565%
Timu Zote Zinaweza80%
Kinga Safi3
Bila Goli1
Nyumbani5U 3S 4K
Ugenini2U 3S 3K
Wastani Goli Zilizoingizwa1.65
Wastani Goli Zilizopewa1.45
Zaidi ya 2.565%
Timu Zote Zinaweza65%
Kinga Safi4
Bila Goli5
Nyumbani4U 2S 1K
Ugenini3U 3S 7K
🏟️Uwanja
Goffertstadion, Nijmegen
12,540 uwezo · Grass
📊 Masoko Mengine
Nafasi Mbili 1X1.1
Nafasi Mbili X22.85
Nafasi Mbili 121.12
Zaidi ya Magoli 1.51.13
Chini ya Magoli 1.55.75
Formu ya Hivi Karibuni: Mienendo ya Kufunga na Kutetea
Katika mechi tano zilizopita, NEC Nijmegen imefunga mabao zaidi katika nyumbani, ikiwa na ushindi wa 7-0 dhidi ya Al-Fayha na 3-1 dhidi ya V-varen Nagasaki. Hata hivyo, wamepoteza kwa 1-2 dhidi ya Sevilla na 0-1 dhidi ya SV Elversberg, wakionyesha ufungaji wa juu lakini ulinzi dhaifu. Telstar, kwa upande mwingine, wamepoteza 3-1 dhidi ya VfL Wolfsburg na 1-0 dhidi ya Sparta Rotterdam, lakini wakihimili ushindi wa 6-3 dhidi ya De Graafschap, ikionyesha nguvu ya kushambulia lakini bila ulinzi imara. Pengo hili la ulinzi linaonyesha kuwa NEC wana nafasi bora ya kushambulia zaidi.
Pendekezo Bora la Dau
Dau lenye thamani zaidi ni Timu Zote Goli kwa odds ya 1.6, ikiwa na uwezekano wa 72% kulingana na modeli. Implied probability ya 62.5% inatoa faida ya thamani ya 9.5%. NEC imefunga wastani wa mabao 2.25 nyumbani, huku Telstar ikipata wastani wa 1.46 ugenini, kuimarisha chaguo hili. Katika mechi za H2H, asilimia 80 zina BTTS, kuonyesha uwezekano wa kufunga kwa timu zote mbili. Kama chaguo la pili, Zaidi ya 1.5 mabao kwa odds ya 1.13 ni salama zaidi kutokana na historia ya mabao mengi.
Masoko ya Mabao: Uchambuzi Kamili
Kwa xG ya NEC Nijmegen 2.86 na Telstar 1.1, mechi hii ina uwezekano wa mabao mengi. Modeli inaonyesha uwezekano wa 69% kwa zaidi ya 2.5 mabao, huku odds zikiwa kwa 1.44, ikionyesha thamani ndogo. Hata hivyo, timu zote zina 65% ya BTTS, na odds za 1.6 zinaonyesha thamani bora zaidi kutokana na historia yao ya BTTS 80% kwenye mechi za awali. Kwa walio na wasiwasi, zaidi ya 1.5 mabao ni salama zaidi kwa odds ya 1.13. NEC inaonyesha mchezo wa mapema, ikifunga mabao mengi katika kipindi cha kwanza, ambayo inaweza kuathiri mikakati ya dau la moja kwa moja. Kwa hivyo, masoko ya mabao yanayohusisha BTTS yanaonekana kuwa na thamani zaidi.
Vikosi vya Takwimu Vinavyotawala
Moja ya vita muhimu ni kati ya NEC Nijmegen kushambulia nyumbani na ulinzi wa Telstar ugenini. NEC imefunga wastani wa mabao 2.25 nyumbani, wakati Telstar wamekubali wastani wa mabao 1.85 ugenini. Nguvu ya NEC ya nyumbani inaweza kuwapa faida. Vita la pili ni uwezo wa NEC kufunga katika kipindi cha kwanza dhidi ya Telstar ambao huanza polepole. Hatimaye, uwezo wa NEC kupata kona nyingi, wastani wa 8 kwa mchezo, dhidi ya Telstar ambao wana wastani wa kona 3.8, ni muhimu katika kuamua mechi. Vita muhimu zaidi itakuwa mashambulizi ya NEC dhidi ya ulinzi wa Telstar, ambayo inaweza kuamua masoko ya mabao.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
1
Nani atashinda NEC Nijmegen dhidi ya Telstar?
NEC Nijmegen ina uwezekano wa kushinda kwa asilimia 66%. Kwa wastani wa mabao 2.86 xG na historia bora ya mabao nyumbani, wana faida kubwa. Telstar, akiwa na asilimia 13 tu ya kushinda, wanakabiliwa na changamoto kubwa.
2
Je, timu zote zitafunga katika NEC Nijmegen dhidi ya Telstar?
BTTS ina uwezekano wa 72% kwa mchezo huu, huku odds kwa Timu Zote Goli zikiwa 1.6. NEC wamefunga katika 80% ya mechi zao za nyuma, hivyo Telstar ina uwezekano mkubwa wa kupata goli pia.
3
Rekodi ya kichwa kwa kichwa inasemaje kuhusu NEC Nijmegen dhidi ya Telstar?
Katika mechi 10 za mwisho, NEC Nijmegen wameshinda 4, Telstar 2, na 4 zikiwa sare. Wastani wa mabao ni 4.2 kwa mchezo, na 70% za mechi hizo zikiwa na zaidi ya 2.5 mabao.
4
Nini kipo hatarini katika NEC Nijmegen dhidi ya Telstar?
NEC Nijmegen wanatafuta kuboresha nafasi yao ya 10 katika ligi, huku Telstar wakijaribu kuimarisha nafasi yao ya 3 ili kufuzu kwa Ligi ya Ulaya. Timu zote mbili zinahitaji pointi kutoka katika mchezo huu.
.fap-rel-wrap{display:grid;grid-template-columns:1fr 1fr;gap:16px;margin:28px 0 0;font-family:-apple-system,BlinkMacSystemFont,Segoe UI,Roboto,sans-serif}.fap-rel-block{background:#f8fafc;border:1px solid #e2e8f0;border-radius:12px;padding:14px 16px}.fap-rel-title{font-size:12px;font-weight:700;color:#475569;text-transform:uppercase;letter-spacing:.05em;margin:0 0 10px}.fap-rel-list{margin:0;padding:0;list-style:none;display:flex;flex-direction:column;gap:6px}.fap-rel-list li a{font-size:13px;color:#2563eb;text-decoration:none;line-height:1.4;display:block}.fap-rel-list li a:hover{text-decoration:underline}@media(max-width:640px){.fap-rel-wrap{grid-template-columns:1fr}}
📋 Ubashiri Zaidi: Eredivisie