FC Rostov vs Akron — Utabiri | Ligi Kuu | 09/10/2026

Katika mji wa Rostov, FC Rostov itakuwa ikisaka ushindi wa kujiweka salama kwenye nafasi za katikati ya msimamo wa Ligi Kuu. Wakiwa na pointi 8 sawa na Akron, mechi hii ni muhimu kwa timu zote mbili ili kuepuka shinikizo la kushuka daraja. FC Rostov ina historia ya kushinda mara 3 kati ya 6 dhidi ya

Ligi Kuu|09/10/2026
FC Rostov
46%
VS
Akron
26%
46%
28%
26%
FC RostovSare 28%Akron
🏆
Ubashiri
FC Rostov @ 1.81
⚽
Zaidi ya Magoli 2.5
HAPANA @ 1.95
45% uwezekano
🔁
Timu Zote Zinaweza
HAPANA @ 1.82
38% uwezekano
Imani ya Mfano
62%
45%Usahihi wa modeli (siku 60) — 125/275
★ DAU BORA
Nafasi Mbili 1X @ 1.23
Kwa asilimia 46% ya ushindi kwa FC Rostov kulingana na modeli, Nafasi Mbili 1X ni salama zaidi. FC Rostov imeshinda mara 3 kati ya 6 zilizopita dhidi ya Akron. Pia, FC Rostov imepumzika kwa siku 22, ikionyesha utayari wa kukabiliana na changamoto za mechi hii.
💡 FC Rostov imepumzika kwa siku 22, jambo ambalo linaweza kuongeza nguvu na utulivu katika mchezo wao dhidi ya Akron.
Matokeo ya Mwisho
FC Rostov 1 : 0 Akron
Utabiri wetu: 1 ✓

Katika mji wa Rostov, FC Rostov itakuwa ikisaka ushindi wa kujiweka salama kwenye nafasi za katikati ya msimamo wa Ligi Kuu. Wakiwa na pointi 8 sawa na Akron, mechi hii ni muhimu kwa timu zote mbili ili kuepuka shinikizo la kushuka daraja. FC Rostov ina historia ya kushinda mara 3 kati ya 6 dhidi ya Akron, na hilo linaweza kuwa faida kwao. Hata hivyo, kwa wastani wa mabao 1.4 yaliyofungwa na kufungwa, FC Rostov itahitaji kuboresha ulinzi wake ili kudhibiti mechi hii.

📊 Takwimu za Timu
FC Rostov
KKUUK
8
Ushindi
4
Sare
8
Kushindwa
Wastani Goli Zilizoingizwa1.4
Wastani Goli Zilizopewa1.4
Zaidi ya 2.560%
Timu Zote Zinaweza50%
Kinga Safi5
Bila Goli7
Nyumbani4U 2S 3K
Ugenini4U 2S 5K
Akron
0
Ushindi
0
Sare
0
Kushindwa
Wastani Goli Zilizoingizwa–
Wastani Goli Zilizopewa–
Zaidi ya 2.50%
Timu Zote Zinaweza0%
Kinga Safi0
Bila Goli0
📊 Masoko Mengine
Nafasi Mbili 1X1.23
Nafasi Mbili X22.05
Nafasi Mbili 121.29
Zaidi ya Magoli 1.51.26
Chini ya Magoli 1.53.36

Fomu ya Hivi Karibuni: Mwelekeo wa Kufunga na Ulinzi

FC Rostov, licha ya kushinda mara mbili katika mechi 5 zilizopita, imeonyesha udhaifu katika ulinzi kwa kuruhusu mabao 7. Hata hivyo, ushindi wao wa 3-1 dhidi ya Fakel unaonyesha uwezo wao wa kushambulia. Akron, kwa upande mwingine, amecheza bila kushinda katika mechi 4 zilizopita, akifungwa mabao 2 kwa wastani. Wakati FC Rostov inaonekana kuwa na nguvu zaidi katika kushambulia, udhaifu wao wa ulinzi unaweza kuwa tatizo. Akron, licha ya udhaifu, anaweza kujaribu kutumia nafasi za kushambulia.

 

Mapendekezo Bora ya Dau

Nafasi Mbili 1X kwa odds ya 1.23 ni chaguo bora kutokana na uwezekano wa ushindi wa FC Rostov wa 46% dhidi ya uwezekano wa 28% wa sare. FC Rostov imepumzika kwa siku 22, ikionyesha utayari wa kukabiliana na changamoto. Katika mechi za H2H, FC Rostov imekuwa na mafanikio zaidi, ikishinda mara 3 kati ya 6. Chaguo la pili ni Zaidi ya 1.5 kwa odds ya 1.26. Kwa hivyo, dau la pamoja la Nafasi Mbili 1X na Zaidi ya 1.5 linaweza kuwa na faida.

Soko la Mabao: Uchambuzi Kamili

Matarajio ya mabao ya xG yanaonyesha FC Rostov ikifunga mabao 1.1 dhidi ya 0.62 ya Akron, ikionyesha ubora wa mashambulizi yao. Licha ya uwezekano wa 45% wa Zaidi ya 2.5, odds za 1.95 hazitoi thamani kubwa kutokana na wastani wa mabao ya 1.72. Hata hivyo, kwa BTTS, kuna uwezekano wa 38% tu, huku FC Rostov ikiwa na clean sheet 5 kati ya 20. Akionekana kuwa na udhaifu wa kufunga, Akron anaweza kushindwa kupata bao. Zaidi ya 1.5 kwa odds ya 1.26 inaweza kuwa salama zaidi. Mabao mengi yamekuwa yakifungwa katika nusu ya pili, ikionyesha fursa za dau la moja kwa moja. Kwa hivyo, Zaidi ya 1.5 ni chaguo bora zaidi.

Vita Muhimu vya Kistatistiki

Mashambulizi ya nyumbani ya FC Rostov dhidi ya ulinzi wa ugenini wa Akron itakuwa vita kuu. FC Rostov imefunga wastani wa bao 1 nyumbani, huku Akron akiruhusu wastani wa mabao 1.2 ugenini. Katika mipira ya kona, FC Rostov ina uwezo wa kupata mabao kupitia mipira iliyokufa, wakati Akron ina udhaifu katika ulinzi wa mipira ya juu. Nusu ya kwanza dhidi ya nusu ya pili pia ni muhimu, kwani FC Rostov inaonekana kuwa na nguvu zaidi katika nusu ya pili, wakifunga mabao 7. Vita muhimu zaidi ni uwezo wa FC Rostov kushambulia dhidi ya ulinzi dhaifu wa Akron, jambo ambalo linaweza kuamua mechi hii.

 

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

1
Je, timu zote zitafunga katika FC Rostov vs Akron?
Uwezekano wa BTTS ni 38%, huku FC Rostov ikiwa na clean sheet 5 kati ya 20. Odds za BTTS Ndiyo ni 1.82 na Hapana ni 1.88. Akron anaonekana kuwa na uwezekano mkubwa wa kushindwa kufunga.
2
Fomu ya hivi karibuni ya FC Rostov ni ipi?
FC Rostov imepoteza mara 3 na kushinda mara 2 katika mechi 5 zilizopita, ikiwa na ushindi wa 3-1 dhidi ya Fakel. Nyumbani, wamepata ushindi mara 4, wakifunga wastani wa bao 1 na kupata clean sheet 2.
3
Nini kiko hatarini katika FC Rostov vs Akron?
FC Rostov na Akron zote zina pointi 8, zikiwa katika nafasi za 12 na 13 mtawalia, na zinahitaji ushindi ili kujiondoa kwenye hatari ya kushuka daraja. Ushindi unaweza kupunguza presha ya kushuka daraja.
4
Chaguo la Sare Bila Dau kwa FC Rostov vs Akron ni lipi?
Sare Bila Dau inamaanisha ikiwa mechi itaisha kwa sare, dau litarudishwa. Odds za DNB kwa FC Rostov ni 1.31 na kwa Akron ni 3.20. Nafasi ya FC Rostov inaonekana kuwa bora zaidi.
5
Je, kuna wasiwasi wa majeruhi kwa FC Rostov vs Akron?
Hakuna majeruhi au kusimamishwa kumeorodheshwa, ikimaanisha vikosi vyote viko tayari kwa mechi. Hii inawapa timu zote nafasi sawa ya kushindana.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copyright 2025 ©