Liga Profesional Argentina|18/08/2026
Gimnasia M.Sare 30%Talleres Córdoba
🏆
Ubashiri
Gimnasia M. @ 2.78
⚽
Zaidi ya Magoli 2.5
HAPANA @ 2.9
34% uwezekano
🔁
Timu Zote Zinaweza
HAPANA @ 2.25
44% uwezekano
50%Usahihi wa modeli (siku 60) — 127/252
★ DAU BORA
Gimnasia M. Ushindi @ 2.78
Gimnasia M. ina nafasi bora ya kushinda nyumbani ikiwa na asilimia 45% kulingana na modeli ya Poisson. Wameonyesha uwezo mzuri katika mechi za nyumbani wakifunga wastani wa 1.09 magoli kwa mechi na kupata clean sheets 4. Ushindi wao unathibitishwa zaidi na kiwango cha chini cha mabao waliofungwa nyumbani, 0.73 kwa mechi.
💡 Gimnasia M. imepata clean sheets 4 katika mechi 11 za nyumbani, ikionyesha uimara wa ulinzi wao nyumbani.
Matokeo ya Mwisho
Gimnasia M. 3 : 1 Talleres Córdoba
Utabiri wetu: 1 ✓
Mji wa Córdoba unashuhudia mechi ya kusisimua kati ya Gimnasia M. na Talleres Córdoba katika Ligi Profesional Argentina. Timu hizi zinajitahidi kujiimarisha katika msimamo wa ligi na kuchukua pointi muhimu. Gimnasia M., wakiwa katika nafasi ya 11 baada ya michezo 16, wamekusanya pointi 19, huku wakijivunia rekodi nzuri ya nyumbani ya ushindi 6 katika mechi 11. Talleres Córdoba, pamoja na kuwa katika nafasi ya nne, wanaonekana kupoteza mwelekeo baada ya kushindwa mara tatu mfululizo. Pamoja na tofauti ya alama saba kati ya timu hizo, ushindi kwa Gimnasia M. unaweza kuwa na athari kubwa katika msimamo wa ligi, hasa wakizingatia uboreshaji wao wa hivi karibuni na mapumziko ya siku tisa tangu mechi yao ya mwisho.
📊 Takwimu za Timu
Wastani Goli Zilizoingizwa0.8
Wastani Goli Zilizopewa1.2
Zaidi ya 2.530%
Timu Zote Zinaweza40%
Kinga Safi6
Bila Goli8
Nyumbani6U 1S 4K
Ugenini0U 3S 6K
Wastani Goli Zilizoingizwa1
Wastani Goli Zilizopewa0.95
Zaidi ya 2.535%
Timu Zote Zinaweza30%
Kinga Safi8
Bila Goli9
Nyumbani4U 1S 5K
Ugenini4U 4S 2K
📊 Masoko Mengine
Nafasi Mbili 1X1.42
Nafasi Mbili X21.42
Nafasi Mbili 121.35
Zaidi ya Magoli 1.51.62
Chini ya Magoli 1.52.25
Uso kwa Uso: Uchambuzi wa Kina wa Takwimu
Katika mikutano minne ya mwisho kati ya Gimnasia M. na Talleres Córdoba, Gimnasia M. imeshinda mara tatu, huku Talleres Córdoba wakishinda mara moja. Magoli ya wastani katika mikutano hii ni 2.25, na asilimia 50% ya mechi hizi zimeona Zaidi ya 2.5 magoli. Hata hivyo, asilimia 75% ya mikutano hii imeona timu zote zikifunga, ikionyesha jinsi timu hizi zinavyoshambuliana. Katika mechi yao ya mwisho, Talleres Córdoba ilishinda 2-1, lakini kabla ya hapo, Gimnasia M. ilipata ushindi wa 2-1 na 1-0. Hii inaonyesha kuwa licha ya changamoto, Gimnasia M. imekuwa na rekodi nzuri zaidi katika H2H.
Matokeo ya Modeli na Mapendekezo ya Mwisho
Kulingana na modeli ya Poisson, uwezekano wa Gimnasia M. kushinda ni 45%, sare ni 30%, na ushindi wa Talleres Córdoba ni 25%. XG ya Gimnasia M. ni 0.93 na ya Talleres Córdoba ni 0.69, huku alama ya ujasiri ikiwa 88% kutokana na takwimu thabiti za nyumbani kwa Gimnasia M. Bet inayopendekezwa ni ushindi wa Gimnasia M. kwa odds ya 2.78, na nafasi ya 45%, ikitoa tofauti ya asilimia 20. Kama mbadala, unaweza kuzingatia Zaidi ya 1.5 magoli, kwa odds ya 1.62. Hatari kuu kwa utabiri huu ni ukosefu wa ufanisi wa Gimnasia M. katika kushambulia licha ya rekodi yao nzuri ya ulinzi. Hii inaweza kupunguza uwezekano wa ushindi wao.
Masoko ya Magoli: Tathmini ya Thamani
Katika soko la magoli, uwezekano wa Zaidi ya 2.5 ni asilimia 34%, na odds za 2.9, huku Zaidi ya 1.5 likiwa na uwezekano wa asilimia 48% kwa odds ya 1.62. BTTS lina uwezekano wa asilimia 44%, ikilinganishwa na odds ya 2.25. Gimnasia M. na Talleres Córdoba zote zina asilimia ya chini ya Over 2.5 katika mechi zao za msimu, 30% na 35% mtawalia, na xG ya mechi hii ikiwa 1.62. Hivyo, soko la Zaidi ya 1.5 linaonekana kuwa na thamani zaidi, likiwa na nafasi kubwa ya kutokea.
Ripoti ya Takwimu: Kila Nambari Inayohesabika
Gimnasia M. inaonyesha ufanisi mkubwa katika mashambulizi yao ya nyumbani, wakifunga wastani wa 1.09 magoli kwa mechi. Hii ni kinyume na wastani wao wa ugenini wa magoli 0.73, ikionyesha umuhimu wa kucheza nyumbani. Katika upande wa ulinzi, wamepata clean sheets 4 katika mechi 11 za nyumbani, wakiruhusu wastani wa mabao 0.73 kwa mechi. Hii inalinganishwa na Talleres Córdoba ambao wana rekodi ya wastani wa kufunga magoli 1.1 na kuruhusu magoli 0.7 kwa mechi za ugenini. Katika soko la magoli, mechi za Gimnasia M. zimeona Zaidi ya 2.5 katika 30% ya mechi, wakati BTTS limefikia 40%. Kwa upande wa Talleres Córdoba, Zaidi ya 2.5 limeonekana katika 35% ya mechi, huku BTTS likiwa 30%. Katika rekodi ya H2H, timu hizi zimekutana mara nne, na Gimnasia M. kushinda mara tatu. Hata hivyo, magoli ya wastani katika mechi hizi ni 2.25, ikionyesha uwezekano wa magoli machache.
Mazingira ya Hatari: Nini Kinasikitisha
Gimnasia M., licha ya kuwa na rekodi nzuri ya nyumbani, wamekuwa na shida katika kushambulia, wakifunga wastani wa 0.8 magoli kwa mechi. Hii inaweza kuwa tatizo, hasa ikiwa Talleres Córdoba wanaweza kutumia nafasi zao vizuri na kupata magoli ya mapema. Kwa upande mwingine, nafasi ya Talleres Córdoba ya kushinda inaweza kuongezeka ikiwa wataboresha kiwango chao cha ulinzi ambacho kimeruhusu magoli 0.7 kwa mechi za ugenini. Ikiwa Gimnasia M. watashindwa kutekeleza mashambulizi yao, basi nafasi ya sare inaweza kuwa juu, na soko la 'Nafasi Mbili' linaweza kuwa na thamani zaidi. Licha ya haya, bet inayopendekezwa inashikilia, lakini ni muhimu kuchunguza soko la 'Sare Bila Dau' kama hatua ya usalama zaidi dhidi ya hatari hizi.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
1
Nani atashinda kati ya Gimnasia M. na Talleres Córdoba?
Gimnasia M. wanatarajiwa kushinda kwa nafasi ya asilimia 45%. Wana rekodi nzuri ya nyumbani wakifunga wastani wa 1.09 magoli na kupata clean sheets 4 katika mechi za nyumbani.
2
Je, kutakuwa na zaidi ya magoli 2.5 katika mechi ya Gimnasia M. na Talleres Córdoba?
Uwezekano wa zaidi ya magoli 2.5 ni asilimia 34% kwa odds ya 2.9. Kutokana na xG ya 1.62 na asilimia ya chini ya Over 2.5 katika mechi za msimu, hapana, si salama kuweka beti ya zaidi ya magoli 2.5.
3
Formu ya hivi karibuni ya Gimnasia M. ni ipi?
Katika mechi 5 zilizopita, Gimnasia M. wameshinda 3 (2-0, 1-0, 2-0) na kupoteza 2 (1-0, 1-0). Nyumbani, wamepata ushindi 6 na wastani wa ufungaji wa 1.09 magoli. Formu yao inaonyesha kuboreka.
4
Rekodi ya uso kwa uso inasema nini kuhusu Gimnasia M. vs Talleres Córdoba?
Katika mechi 4 za mwisho za uso kwa uso, Gimnasia M. wameshinda 3 na Talleres Córdoba mara 1. Magoli ya wastani ni 2.25 kwa mechi, na asilimia 50% ya mechi zimeona zaidi ya 2.5 magoli.
5
Je, Zaidi ya magoli 1.5 ni beti salama katika mechi ya Gimnasia M. na Talleres Córdoba?
Uwezekano wa zaidi ya magoli 1.5 ni asilimia 48% kwa odds ya 1.62. Katika mechi 20 za mwisho, timu zote mbili zimeona Zaidi ya 1.5 katika zaidi ya 40% ya mechi, hivyo ni beti salama.
6
Je, kuna wasiwasi wa majeraha kwa Gimnasia M. vs Talleres Córdoba?
Hakuna majeraha makubwa yaliyotajwa. Vikosi vyote vinaonekana kuwa katika afya nzuri, hivyo kutarajiwa kuwa na mechi kamili.
.fap-rel-wrap{display:grid;grid-template-columns:1fr 1fr;gap:16px;margin:28px 0 0;font-family:-apple-system,BlinkMacSystemFont,Segoe UI,Roboto,sans-serif}.fap-rel-block{background:#f8fafc;border:1px solid #e2e8f0;border-radius:12px;padding:14px 16px}.fap-rel-title{font-size:12px;font-weight:700;color:#475569;text-transform:uppercase;letter-spacing:.05em;margin:0 0 10px}.fap-rel-list{margin:0;padding:0;list-style:none;display:flex;flex-direction:column;gap:6px}.fap-rel-list li a{font-size:13px;color:#2563eb;text-decoration:none;line-height:1.4;display:block}.fap-rel-list li a:hover{text-decoration:underline}@media(max-width:640px){.fap-rel-wrap{grid-template-columns:1fr}}
📋 Ubashiri Zaidi: Liga Profesional Argentina